Ministri Jëfandikoo Xët wi Gambia, Baboucarr Bouy, daa yëgle yoonu ab njëkk bu yëg ci xët yi ci kanam, ci ngeen defar ci seeni njëkk ak ci seeni xalis yi. Njëkk bu yëg ci xët yi daa yëgle ci 30%, ak njëkk bu gis-gis ak bu dem ci ker gi daa yëgle ci 100% ak 105% yomb na. Yëgle gi daa def ci ab tolluwaayu xët ci Bijilo, ci seeni ministri, ab jigéen gu xët, ab jigéen gu gëstu, ak ab jigéen gu ñoom.
Jëfandikoo xët wi daa yëgle yoonu ab njëkk bu yëg ci xët yi ci kanam, ci ngeen defar ci seeni njëkk ak ci seeni xalis yi. Njëkk bu yëg ci xët yi daa yëgle ci 30%, ak njëkk bu gis-gis ak bu dem ci ker gi daa yëgle ci 100% ak 105% yomb na. Yëgle gi daa def ci ab tolluwaayu xët ci Bijilo, ci seeni ministri, ab jigéen gu xët, ab jigéen gu gëstu, ak ab jigéen gu ñoom.