Sama Gambia di jubilé 60 atum di indépendance, Momodou Cadi Cham, yoonu doomu jëfandikukat yu néew yu néew ci wàllu indépendance, yéeg na yoonu yëngé yi su fekkee ci jëfandiku bi ak di jëfandikoo boppam, di jëfandikoo xelam, di jëfandikoo wàllu mbind mi ak yoonu wàllu mbind mi yu mel ni meloon.
Ci yoonu wàllu mbind mi, jëfandikoo boppam ak jëfandikoo xelam, dafa meloon ci Sama Gambia. Momodou Cadi Cham, yoonu doomu jëfandikukat yu néew yu néew ci wàllu indépendance, yéeg na yoonu yëngé yi su fekkee ci jëfandiku bi ak di jëfandikoo boppam, di jëfandikoo xelam, di jëfandikoo wàllu mbind mi ak yoonu wàllu mbind mi yu mel ni meloon.