Prezidaan Adama Barrow daal nañu yëg partiyu politik yi ànd ak jëfekaay ci toppale ci mbiri gi, ci Ñaareel Jëfekaayu Njëkk, mu yëgle na loxoo ak jëfekaayu jant bi ci seeni yëg yi ak jëfekaayu mët bi ci seeni yëg yi, ngir Gambia jëm ak jëfandikoo.
Moo tax nekk ci Wolof (ci sañ-sañu 2 paragraf), dafa mel ni waral.
Nominasyoonu Massembeh Ward area council bi, ci biir The Gambia, lañu ubbi jëm, ak kandidaat yi ci United Democratic Party ak National People's Party lañu defar yeneen pàkk. Biir jële jëm bi lañu jële ci suuf, su ko Bakary Cheren Korita, buñu jagle ci bokk UDP. Ward bi dañu lay jëfandikoo Kolior, Jomari, ak Massembeh.
Ci Wolof rekk lañu def (2 paragraf), duñu defar ay yeneen.